FB IDR: Giá Fractal Bitcoin IDR (Rupiah Indonesia) – cập nhật tỷ giá
công cụ chuyển đổi FB sang IDR
FB
Fractal Bitcoin
IDR
Indonesian Rupiah
FB IDR Lịch sử tỷ giá
Ngày
1 FB to IDR
24 giờ
Jul 29, 2026
Rp6,272.91
-2.80%
Jul 28, 2026
Rp6,453.85
-3.27%
Jul 27, 2026
Rp6,671.79
-1.69%
Jul 26, 2026
Rp6,786.51
2.00%
Jul 25, 2026
Rp6,653.36
6.10%
Jul 24, 2026
Rp6,270.70
-3.69%
Jul 23, 2026
Rp6,510.82
2.08%
Bảng này hiển thị lịch sử tỷ lệ chuyển đổi từ FB sang IDR hàng ngày của tuần trước. Các mức giá lịch sử này được tính vào thời điểm đóng hàng ngày lúc 00:00 (UTC+0). Tỷ lệ chuyển đổi FB sang IDR đã tăng 4.84% trong 24 giờ qua.
biểu đồ FB sang IDR
biểu đồ Fractal Bitcoin sang IDR
Đang tải dữ liệu
Vui lòng đợi, chúng tôi đang tải dữ liệu biểu đồ
Cập nhật dữ liệu giá Fractal Bitcoin Rupiah Indonesia
Tỷ giá chuyển đổi từ FB sang IDR hiện tại là Rp 6,590.73. Đã có lượng giảm NaN% trong giờ qua và tăng 4.84% trong 24 giờ qua. Chiều hướng giá hiện tại của Fractal Bitcoin là tăng bởi FB đã giảm bớt 1.17% so với IDR trong 30 ngày qua. Công cụ chuyển đổi của chúng tôi cập nhật theo thời gian thực, cung cấp dữ liệu chính xác mỗi khi bạn cần sử dụng để thực hiện chuyển đổi.
FB IDR Lịch sử tỷ giá
Ngày
1 FB to IDR
24 giờ
Jul 29, 2026
Rp6,272.91
-2.80%
Jul 28, 2026
Rp6,453.85
-3.27%
Jul 27, 2026
Rp6,671.79
-1.69%
Jul 26, 2026
Rp6,786.51
2.00%
Jul 25, 2026
Rp6,653.36
6.10%
Jul 24, 2026
Rp6,270.70
-3.69%
Jul 23, 2026
Rp6,510.82
2.08%
Bảng này hiển thị lịch sử tỷ lệ chuyển đổi từ FB sang IDR hàng ngày của tuần trước. Các mức giá lịch sử này được tính vào thời điểm đóng hàng ngày lúc 00:00 (UTC+0). Tỷ lệ chuyển đổi FB sang IDR đã tăng 4.84% trong 24 giờ qua.
Bảng chuyển đổi FB / IDR
Tỷ giá chuyển đổi theo thời gian thực từ Fractal Bitcoin (FB) sang IDR là Rp6,590.74 cho mỗi 1 FB. Bảng bên dưới hiển thị tỷ giá trực tiếp để chuyển đổi các lượng tiền khác nhau, chẳng hạn như 5 FB sang IDR.
Tỷ lệ chuyển đổi FB sang IDR
Số tiền
Hôm nay lúc 08:58:43 pm
0.5 FB
idr 3,295.37
1 FB
idr 6,590.74
5 FB
idr 32,953.70
10 FB
idr 65,907.40
50 FB
idr 329,536.98
100 FB
idr 659,073.96
500 FB
idr 3,295,369.82
1000 FB
idr 6,590,739.64
Bảng này liệt kê tỷ lệ chuyển đổi trực tiếp của Fractal Bitcoin (FB) sang Indonesian Rupiah (IDR) cho nhiều bội số phổ biến nhất.
Tỷ lệ chuyển đổi IDR sang FB
Số tiền
Hôm nay lúc 08:58:43 pm
0.5 IDR
FB 0.00007586
1 IDR
FB 0.0001517
5 IDR
FB 0.0007586
10 IDR
FB 0.001517
50 IDR
FB 0.007586
100 IDR
FB 0.01517
500 IDR
FB 0.07586
1000 IDR
FB 0.1517
Bảng này liệt kê tỷ lệ chuyển đổi theo thời gian thực của Indonesian Rupiah (IDR) sang Fractal Bitcoin (FB) cho nhiều bội số được sử dụng nhiều nhất.
Bảng này liệt kê tỷ lệ chuyển đổi hiện tại của Fractal Bitcoin (FB) sang nhiều loại tiền tệ truyền thống phổ biến nhất và các loại tiền điện tử lớn nhất.
Những câu hỏi thường gặp về việc chuyển Fractal Bitcoin sang Indonesian Rupiah
Giá của 1 Fractal Bitcoin (FB) sang Indonesian Rupiah (IDR) là bao nhiêu?
Giá của 1 Fractal Bitcoin (FB) sang Indonesian Rupiah (IDR) hiện tại khoảng Rp6,590.74.
Tôi có thể mua bao nhiêu Fractal Bitcoin (FB) với Rp1?
Hiện tại, với Rp1 có thể mua khoảng 0.0001517 Fractal Bitcoin (FB).
Giá FB/IDR cao nhất trong lịch sử là bao nhiêu?
Fractal Bitcoin (FB) đạt mức giá cao nhất từng có là Rp708,312.67 IDR vào 9/15/2024.
Giá trị của Fractal Bitcoin (FB) đã thay đổi bao nhiêu so với Indonesian Rupiah (IDR)?
Trong tháng vừa qua, giá trị của Fractal Bitcoin (FB) đã tăng thêm -1.2% so với Indonesian Rupiah (IDR).